LỊCH BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Giờ Chủ VS Khách

Lịch Ngoại Hạng Anh

19:00 Crystal Palace vs Fulham
19:00 Leicester City vs Arsenal
21:00 Tottenham vs Burnley
23:30 Chelsea vs Man Utd
02:15 Sheffield Utd vs Liverpool

Lịch Hạng Nhất Anh

19:00 Wycombe vs Norwich

Lịch VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Celta Vigo vs Valladolid
22:15 Cadiz vs Real Betis
00:30 Granada vs Elche
03:00 Villarreal vs Atletico Madrid

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00 Fuenlabrada vs Girona
22:00 Sporting Gijon vs Espanyol
00:15 Tenerife vs Alcorcon
03:00 Real Oviedo vs Zaragoza

Lịch VĐQG Italia

18:30 Sampdoria vs Atalanta
21:00 Crotone vs Cagliari
21:00 Inter Milan vs Genoa
21:00 Udinese vs Fiorentina
00:00 Napoli vs Benevento
02:45 Roma vs AC Milan

Lịch VĐQG Đức

19:30 Union Berlin vs Hoffenheim
21:30 Mainz vs Augsburg
00:00 B.Leverkusen vs Freiburg

Lịch Hạng 2 Đức

19:30 Sandhausen vs Osnabruck
19:30 Heidenheim vs Fort.Dusseldorf
19:30 Nurnberg vs Ein.Braunschweig

Lịch VĐQG Pháp

19:00 Monaco vs Stade Brestois
21:00 Nimes vs Nantes
21:00 Angers vs Lens
21:00 Lorient vs Saint Etienne
21:00 Stade Reims vs Montpellier
23:05 Lille vs Strasbourg
03:00 Marseille vs Lyon

Lịch VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 Portimonense vs Maritimo
00:30 Tondela vs Gil Vicente
03:00 Nacional Madeira vs Braga

Lịch VĐQG Hà Lan

18:15 Sparta Rotterdam vs Willem II
20:30 Groningen vs Fortuna Sittard
20:30 PSV Eindhoven vs Ajax
22:45 AZ Alkmaar vs Feyenoord

Lịch VĐQG Nga

18:00 Spartak Moscow vs Rubin Kazan
20:30 Akhmat Groznyi vs Din. Moscow
23:00 Krasnodar vs Ural S.r.

Lịch VĐQG Armenia

17:00 Alashkert vs Lori Vanadzor
18:00 FC Noah vs Gandzasar

Lịch VĐQG Ba Lan

21:00 Cracovia Krakow vs Zaglebie Lubin
23:30 Slask Wroclaw vs Pogon Szczecin

Lịch VĐQG Bosnia

19:00 Mladost D. Kakanj vs Siroki Brijeg
21:00 Sloboda Tuzla vs FK Tuzla City

Lịch VĐQG Bulgaria

17:00 Botev Vratsa vs Tsarsko Selo
19:30 Botev Plovdiv vs PFK Montana
22:00 CSKA 1948 Sofia vs Levski Sofia

Lịch VĐQG Macedonia

20:00 Makedonija vs Borec Veles
20:00 Shkupi vs Academy Pandev
20:00 Belasica Strumica vs FC Struga
20:00 Pelister vs Renova
20:00 Shkendija vs Vardar

Lịch VĐQG Bỉ

19:30 Standard Liege vs Anderlecht
22:00 Beerschot-Wilrijk vs RE Mouscron Peruwelz
00:15 Gent vs Club Brugge
02:45 Sint Truiden vs Eupen

Lịch VĐQG Croatia

21:00 HNK Gorica vs Istra 1961
23:05 Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo

Lịch VĐQG Georgia

21:00 Dila Gori vs Shukura
23:00 FC Telavi vs Samtredia

Lịch VĐQG Hungary

20:30 Paksi vs Ujpest
23:00 Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC

Lịch VĐQG Hy Lạp

20:00 Aris Salonica vs Atromitos
22:15 Larissa vs Panetolikos
22:15 Lamia FC vs Pas Giannina
00:30 Panathinaikos vs AEK Athens

Lịch VĐQG Israel

01:45 Hap. Beer Sheva vs Beitar Jerusalem

Lịch VĐQG Luxembourg

22:00 Dudelange vs UNA Strassen
22:00 Wiltz vs Mondorf-les.
22:00 Progres Niedercorn vs Differdange
22:00 RM Hamm Benfica vs Racing Union
22:00 Victoria Rosport vs Etzella Ettelbruc
22:00 UT Petange vs Jeunesse Esch
22:00 Fola Esch vs Rodange 91

Lịch VĐQG Malta

20:00 Balzan vs Sliema Wanderers
00:00 Senglea Athletic vs Valletta

Lịch VĐQG Moldova

17:30 FC Floresti vs Speranta
19:30 Zimbru vs Codru Lozova FC

Lịch VĐQG Montenegro

18:59 Rudar vs OFK Petrovac
20:00 FK Jerezo vs Sutjeska
21:00 Iskra Danilo vs FK Podgorica
22:00 Zeta vs Decic Tuzi
23:00 Buducnost vs OFK Titograd

Lịch VĐQG Romania

23:00 Hermannstadt vs Sepsi OSK
01:30 Botosani vs Steaua Bucuresti

Lịch VĐQG Serbia

23:00 Crvena Zvezda vs Proleter NS

Lịch VĐQG Slovakia

21:00 Sered vs Slo. Bratislava

Lịch VĐQG Slovenia

20:30 NK Bravo vs Mura
22:30 Domzale vs Gorica

Lịch VĐQG Séc

20:00 Mlada Boleslav vs MFk Karvina
20:00 Sigma Olomouc vs Zlin
22:00 Slovacko vs Slavia Praha

Lịch VĐQG Síp

21:00 Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia
23:30 Apoel FC vs Ethnikos Achnas

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Goztepe vs Kasimpasa
23:00 Trabzonspor vs Fenerbahce

Lịch VĐQG Thụy Sỹ

22:00 Luzern vs Young Boys
22:00 Sion vs Vaduz
22:00 Lausanne Sports vs Lugano

Lịch VĐQG Ukraina

19:00 FC Mynai vs Olimpik Donetsk
22:00 Shakhtar Donetsk vs Zorya
00:30 FC Lviv vs Dinamo Kiev

Lịch VĐQG Áo

20:30 St.Polten vs Austria Wien
20:30 Wolfsberger AC vs SCR Altach
23:00 Sturm Graz vs RB Salzburg

Lịch VĐQG Đan Mạch

20:00 Odense BK vs Randers
20:00 Nordsjaelland vs Aalborg BK
22:00 Kobenhavn vs Aarhus AGF
00:00 Midtjylland vs Brondby

Lịch VĐQG Australia

12:05 Sydney FC vs Macarthur FC
14:10 Newcastle Jets vs Wellington Phoenix

Lịch VĐQG Nhật Bản

11:00 Avispa Fukuoka vs Nagoya Grampus

Lịch VĐQG Hàn Quốc

12:00 Pohang Steelers vs Incheon Utd
14:30 Suwon Bluewings vs Gwangju

Lịch VĐQG Arập Xeut

20:00 Al Raed vs Al Ain (KSA)
20:05 Dhamak vs Al Shabab (KSA)
22:15 Al Qadisiya vs Al Ittihad (KSA)
22:20 Al Fateh vs Al Hilal
00:30 Al Nasr (KSA) vs Abha

Lịch VĐQG Hồng Kông

14:00 Pegasus vs HK Ranger
18:00 Resources Capital vs Lee Man FC

Lịch VĐQG Kuwait

20:55 Al Qadsia vs Al Sahel
23:25 Salmiya vs Fahaheel

Lịch VĐQG Thái Lan

17:00 Chonburi vs Suphanburi
18:00 Port FC vs Rayong FC
18:30 Sukhothai vs Bangkok Utd
18:59 Samut Prakan City vs BG Pathum United

Lịch VĐQG Việt Nam

17:00 BCM Bình Dương vs Sài Gòn FC
18:00 HL Hà Tĩnh vs Hải Phòng
19:15 Viettel vs HA Gia Lai

Lịch VĐQG Argentina

03:10 CA Platense vs River Plate
05:20 Estudiantes LP vs Racing Club
07:30 Boca Juniors vs Sarmiento Junin

Lịch VĐQG Colombia

02:00 Envigado vs Inde.Medellin
04:00 Deportes Tolima vs Rionegro Aguilas
06:05 Deportivo Pasto vs America Cali
08:10 Deportivo Cali vs Santa Fe

Lịch VĐQG Ecuador

01:00 9 de Octubre vs Mushuc Runa
03:30 Olmedo vs LDU Quito
06:00 Barcelona SC vs Tecnico Uni.

Lịch VĐQG Paraguay

04:30 Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno

Lịch VĐQG Uruguay

03:00 CA Fenix vs Boston River
05:15 Defensor SC vs Danubio
07:30 CA Torque vs Cerro Largo

Lịch VĐQG Mexico

06:00 Monterrey vs Club Tijuana
08:00 Santos Laguna vs Juarez
10:00 Chivas Guad. vs Pumas UNAM

Lịch VĐQG Costa Rica

06:00 Alajuelense vs Sporting (CRC)
07:00 San Carlos vs Limon

Lịch VĐQG Ai Cập

19:30 Aswan FC vs NBE SC
00:30 Ahly Cairo vs Tala'ea Al Jaish

Lịch C1 Châu Phi

20:00 CR Belouizdad vs Mamelodi Sun.
23:00 Wydad Casablanca vs Kaizer Chiefs

Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15 Estoril vs Benfica B
21:00 CD Mafra vs Penafiel
22:00 Casa Pia AC vs UD Oliveirense
00:00 Leixoes vs Academico Viseu

Lịch Hạng 2 Hà Lan

18:15 Almere City vs Cambuur

Lịch Hạng 2 Ba Lan

18:40 Korona Kielce vs Chrobry Glogow

Lịch Hạng 2 Bỉ

22:00 Lierse vs RFC Seraing
02:00 Westerlo vs Deinze

Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Keciorengucu vs Samsunspor
20:00 Bursaspor vs Akhisar Bld.
20:00 Eskisehirspor vs Istanbulspor AS
23:00 Giresunspor vs Altay

Lịch Hạng 2 Áo

16:30 Wacker Innsbruck vs Kapfenberg
17:30 Rapid Wien II vs Liefering

Lịch Hạng 2 Đan Mạch

19:30 HB Koge vs Vendsyssel FF
21:00 Fremad Amager vs Hobro I.K.

Lịch Hạng 2 Nhật Bản

11:00 Sagamihara vs Kyoto Sanga
12:00 Tochigi SC vs Okayama
12:00 JEF United Chiba vs Ventforet Kofu
12:00 Thespa Kusatsu vs Blaublitz Akita
12:00 Mito Hollyhock vs Omiya Ardija
12:00 Machida Zelvia vs Montedio Yama.
13:00 Tokyo Verdy vs Ehime FC
13:00 Ryukyu vs Jubilo Iwata
13:30 Renofa Yamaguchi vs Matsumoto Yama.

Lịch Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 Bucheon 1995 vs Daejeon Hana Citizen
14:00 Busan I'Park vs Seoul E-Land

Lịch Hạng 2 Colombia

02:00 Tigres(COL) vs Boca Juniors Cali
06:30 Real San Andres vs Dep.Quindio

Lịch Hạng 2 Mexico

01:00 Morelia vs Celaya

Lịch Liên Đoàn Scotland

21:00 Livingston vs St. Johnstone

Lịch Liên Đoàn Iceland

20:00 Valur Rey. vs Vik. Olafsvik
21:00 Leiknir Rey. vs Fjolnir
23:30 Thor Akureyri vs KR Reykjavik
01:00 Keflavik vs UMF Selfoss

Lịch Cúp Thụy Điển

19:00 Sandvikens vs Norrkoping
19:00 IF Lodde vs Orebro
19:00 Goteborg vs GIF Sundsvall
19:00 Sirius vs Trelleborgs
21:00 Kalmar vs Brage
21:00 Oskarshamns AIK vs Hammarby
21:00 Falkenbergs vs Degerfors IF
23:00 Utsiktens BK vs Elfsborg
23:00 Umea vs Djurgardens

Lịch Cúp Brazil

02:00 Gremio/RS vs Palmeiras/SP

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha

18:00 S.S. Reyes vs Atl. Baleares
18:00 Rayo Majada. vs Las Rozas CF
19:00 Las Palmas Atl. vs Cadiz B
23:00 Real Sociedad B vs Arenas de Guecho
23:00 Leioa vs Alaves B
23:00 Recreativo Huelva vs San Fernando
23:00 Real Union vs Amorebieta
23:30 CD Laredo vs Portugalete
00:00 Lleida Esportiu vs Barcelona B

Lịch Hạng 3 Italia

18:30 Lecco vs Juventus U23
18:30 Carpi vs US Fermana
21:00 AC Renate vs Piacenza
21:00 Catanzaro vs Ternana
21:00 Feralpisalo vs Legnano
21:00 Novara vs Pro Sesto
21:00 Matelica vs Virtus Verona
21:00 Giana Erminio vs Pro Vercelli
21:00 Pistoiese vs Albinoleffe
21:00 Viterbese Calcio vs Palermo
21:00 Vibonese vs Catania
21:00 Virtus Francavilla vs SS Monopoli
21:00 Imolese Calcio vs Mantova
21:00 AS Bisceglie vs Juve Stabia
21:00 Turris Neapolis vs Casertana
21:00 Pergolettese vs Livorno
21:00 Gubbio vs Pesaro
21:00 Fano vs Ravenna
21:00 Alessandria vs Carrarese
21:00 Triestina vs Arezzo
23:30 Teramo vs Paganese
23:30 Grosseto vs Pontedera
23:30 Padova vs Cesena

Lịch Hạng 3 Đức

19:00 Turkgucu-Ataspor vs Zwickau
20:00 Uerdingen vs Duisburg

Lịch Aus New South Wales

11:00 Rockdale City vs Wollongong Wolves

Lịch Aus Victoria

13:00 St Albans Saints vs Green Gully SC
14:00 Heidelberg Utd vs South Melbourne

Lịch Nữ Australia

12:05 Melb. Victory Nữ vs Canberra Utd Nữ

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Stuttgart II vs Koblenz
20:00 Freiburg II vs Mainz II