LỊCH BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Giờ Chủ VS Khách

Lịch Ngoại Hạng Anh

22:30 Arsenal vs Wolves
22:30 Aston Villa vs Brighton
22:30 Brentford vs Man City
22:30 Chelsea vs Newcastle
22:30 Crystal Palace vs Nottingham Forest
22:30 Everton vs Bournemouth
22:30 Leeds Utd vs Tottenham
22:30 Leicester City vs West Ham Utd
22:30 Man Utd vs Fulham
22:30 Southampton vs Liverpool

Lịch VĐQG Tây Ban Nha

00:00 Rayo Vallecano vs Villarreal
00:00 Girona vs Real Betis
00:00 Almeria vs Valladolid
00:00 Atletico Madrid vs Real Sociedad
00:00 Barcelona vs Mallorca
00:00 Athletic Bilbao vs Elche
00:00 Cadiz vs Celta Vigo
00:00 Getafe vs Osasuna
00:00 Valencia vs Espanyol

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

21:15 Racing Santander vs Cartagena
21:15 Sporting Gijon vs SD Ponferradina

Lịch VĐQG Italia

17:30 Verona vs Empoli
20:00 Monza vs Lecce
20:00 Bologna vs Napoli
23:00 Lazio vs Cremonese
01:45 Juventus vs AC Milan

Lịch Hạng 2 Đức

20:30 Jahn Regensburg vs Heidenheim
20:30 Magdeburg vs A.Bielefeld
20:30 Sandhausen vs Hamburger
20:30 Greuther Furth vs Darmstadt
20:30 Hannover 96 vs Holstein Kiel
20:30 Kaiserslautern vs Fort.Dusseldorf
20:30 Paderborn 07 vs Nurnberg
20:30 St. Pauli vs Karlsruher
20:30 Hansa Rostock vs Ein.Braunschweig

Lịch VĐQG Scotland

21:00 St. Johnstone vs Livingston
21:00 Kilmarnock vs Ross County
21:00 Motherwell vs Dundee Utd

Lịch VĐQG Hà Lan

19:30 Volendam vs SBV Excelsior
19:30 Cambuur vs RKC Waalwijk
19:30 Fortuna Sittard vs NEC Nijmegen
19:30 AZ Alkmaar vs PSV Eindhoven
19:30 Feyenoord vs Vitesse Arnhem
19:30 Groningen vs Sparta Rotterdam
19:30 Heerenveen vs Go Ahead Eagles
19:30 Twente vs Ajax
19:30 Utrecht vs Emmen

Lịch VĐQG Nga

18:00 Spartak Moscow vs Nizhny Nov
20:30 Din. Moscow vs Lok. Moscow
20:30 Fakel vs Krylya Sovetov
23:00 Rostov vs Akhmat Groznyi

Lịch VĐQG Azerbaijan

20:00 Neftchi Baku vs Sabah FK
22:30 Karabakh Agdam vs Turan Tovuz

Lịch VĐQG Bosnia

22:00 Sarajevo vs Igman Konjic
22:00 Leotar Trebinje vs Siroki Brijeg
22:00 Sloboda Tuzla vs Zeljeznicar
22:00 FK Tuzla City vs Zrinjski
22:00 NK Posusje vs Velez Mostar
22:00 FK Sloga Doboj vs Borac Banja Luka

Lịch VĐQG Bulgaria

01:00 CSKA 1948 Sofia vs Ludogorets

Lịch VĐQG Bỉ

18:30 Antwerpen vs Union Saint-Gilloise
23:30 Club Brugge vs Genk

Lịch VĐQG Croatia

22:00 Hajduk Split vs Sibenik
00:15 Dinamo Zagreb vs HNK Gorica

Lịch VĐQG Estonia

18:30 Levadia T. vs Nomme Kalju
21:00 Vaprus Parnu vs Harju JK Laagri
23:00 Paide Linname. vs Trans Narva

Lịch VĐQG Georgia

18:00 Gagra Tbilisi vs Samtredia
20:00 Torpedo Kut. vs Shukura
20:00 Samgurali Tskh. vs Dila Gori
22:00 FC Telavi vs Saburtalo
00:00 Dinamo Tbilisi vs Dinamo Batumi

Lịch VĐQG Hungary

22:30 Mezokovesdi SE vs Ferencvaros

Lịch VĐQG Iceland

00:00 Fylkir vs Vestmannaeyjar
02:15 KR Reykjavik vs Stjarnan

Lịch VĐQG Kazakhstan

15:00 Okzhetpes vs Tobol Kostanay
17:00 FK Kyzylzhar vs Ordabasy
19:00 Atyrau vs Astana
21:00 Kaisar Kyzylorda vs Aktobe

Lịch VĐQG Latvia

20:00 FK Auda vs METTA/LU Riga

Lịch VĐQG Lithuania

20:00 Kauno Zalgiris vs Banga
21:55 Zalgiris vs FK Panevezys

Lịch VĐQG Romania

00:30 Universitatea Craiova vs Sepsi OSK
00:30 CFR Cluj vs Farul Constanta

Lịch VĐQG Serbia

22:00 Cukaricki Belgrade vs FK Radnicki 1923
22:00 Backa Topola vs FK Vojvodina
00:00 Crvena Zvezda vs FK Novi Pazar

Lịch VĐQG Slovenia

22:30 Gorica vs Aluminij

Lịch VĐQG Séc

20:00 Slovan Liberec vs Hradec Kralove
22:00 Banik Ostrava vs Pardubice
22:00 Jablonec vs Teplice
22:00 Brno vs Zlin

Lịch VĐQG Síp

23:00 Omonia Nicosia vs AEK Larnaca
23:00 Pafos FC vs Apollon Limassol

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

23:00 Ankaragucu vs Adana Demirspor
23:00 Sivasspor vs Kayserispor
23:00 Hatayspor vs Galatasaray
23:00 Fatih Karagumruk vs Kasimpasa
23:00 Istanbulspor AS vs Umraniyespor
23:00 Istanbul BB vs Trabzonspor
23:00 Giresunspor vs Antalyaspor
23:00 Besiktas vs Konyaspor
23:00 Fenerbahce vs Gaziantep B.B

Lịch VĐQG Thụy Điển

20:00 Kalmar vs Norrkoping
20:00 Djurgardens vs AIK Solna
22:30 Elfsborg vs Malmo

Lịch VĐQG Ukraina

19:00 PFK Aleksandriya vs Zorya
19:00 Shakhtar Donetsk vs SK Dnipro-1

Lịch VĐQG Áo

22:00 RB Salzburg vs Austria Klagenfurt
22:00 Lask vs Austria Wien
22:00 Rapid Wien vs Sturm Graz

Lịch VĐQG Nhật Bản

12:00 Yokohama FM vs Avispa Fukuoka
12:00 Alb. Niigata (JPN) vs Gamba Osaka
12:00 Cerezo Osaka vs Yokohama FC
15:00 Kawasaki Fro. vs Kashiwa Reysol

Lịch VĐQG Hàn Quốc

14:30 FC Seoul vs Gangwon
16:00 Suwon FC vs Gwangju
17:00 Ulsan Hyundai vs Daejeon Hana Citizen

Lịch VĐQG Trung Quốc

16:30 Zhejiang Professional vs Beijing Guoan
16:30 Qingdao Hainiu vs Shandong Taishan
18:35 Dalian Professional vs Tianjin Tigers
18:35 Shenzhen FC vs Meizhou Hakka
18:35 Sh. Shenhua vs Henan Songshan

Lịch VĐQG Singapore

17:00 Tanjong Pagar vs Hougang Utd
17:00 Brunei DPMM vs Tampines Rovers

Lịch VĐQG Uzbekistan

22:00 Navbahor vs Olympic FK
22:00 Sogdiana Jizzakh vs Nasaf Qarshi

Lịch VĐQG Việt Nam

18:00 Thanh Hóa vs Viettel

Lịch VĐQG Argentina

00:00 Barracas Central vs San Lorenzo
02:30 Defensa YJ vs Racing Club
02:30 Talleres Cordoba vs Argentinos Jun.
05:00 Boca Juniors vs Tigre
07:30 Newells Old Boys vs Godoy Cruz

Lịch VĐQG Brazil

02:00 Corinthians/SP vs Fluminense/RJ
02:00 Internacional/RS vs Bahia/BA
04:30 Atl. Mineiro/MG vs Palmeiras/SP
04:30 Bragantino/SP vs Santos/SP
05:00 Botafogo/RJ vs America/MG

Lịch VĐQG Bolivia

02:00 Always Ready vs The Strongest
04:30 Nacional Potosi vs CD Guabira
06:30 Univ de Vinto vs Real Santa Cruz

Lịch VĐQG Colombia

06:05 Atl. Nacional vs Alianza Petrolera
08:15 America Cali vs Inde.Medellin

Lịch VĐQG Ecuador

01:00 SD Aucas vs Dep.Cuenca
03:30 Independiente JT vs LDU Quito
06:00 Nacional Quito vs Barcelona SC

Lịch VĐQG Paraguay

03:00 General Caballero vs Libertad
05:30 Nacional(PAR) vs Cerro Porteno

Lịch VĐQG Peru

01:00 DU Comercio vs AD Tarma
03:30 UTC Cajamarca vs Universitario
06:30 Carlos A. Mannucci vs Melgar
08:30 Alianza Lima vs Binacional

Lịch VĐQG Mỹ

02:07 Sporting Kansas vs Portland Timbers
07:37 Nashville FC vs Columbus Crew

Lịch VĐQG Mexico

08:35 Chivas Guad. vs Tigres UANL

Lịch VĐQG Costa Rica

07:00 Dep. Saprissa vs Alajuelense

Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 UD Oliveirense vs Leixoes
21:30 Nacional Madeira vs Academico Viseu
21:30 Vilafranquense vs Belenenses
21:30 Trofense vs CD Mafra
00:00 SC Farense vs Tondela

Lịch Hạng 2 Ba Lan

17:40 Wisla Krakow vs Zaglebie Sosno
20:00 Odra Opole vs Chojniczanka
23:00 GKS Tychy vs Stal Rzeszow

Lịch Hạng 2 Séc

22:00 Jihlava vs Sellier&Bellot Vlasim
22:00 Taborsko vs Pribram
22:00 Opava vs Varnsdorf
22:00 Sparta Praha B vs Sigma Olomouc II
22:00 SK Prostejov vs Slavia Praha B
22:00 MFK Chrudim vs MFK Vyskov
22:00 SK Lisen vs Dukla Praha
22:00 MFk Karvina vs Fotbal Trinec

Lịch Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Ostersunds vs Utsiktens BK
20:00 Orebro vs Helsingborg

Lịch Hạng 2 Đan Mạch

18:00 Naestved BK vs Sonderjyske
18:00 Helsingor vs Vejle

Lịch Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Tochigi SC vs Okayama
12:00 Shimizu S-Pulse vs Zweigen Kan.
12:00 Thespa Kusatsu vs Fujieda MYFC
12:00 Tokushima Vortis vs Machida Zelvia
12:00 Tokyo Verdy vs Iwaki FC
12:00 Vegalta Sendai vs JEF United Chiba
12:00 Roas. Kumamoto vs Montedio Yama.
12:00 Blaublitz Akita vs Oita Trinita
13:00 Mito Hollyhock vs Renofa Yamaguchi

Lịch Hạng 2 Hàn Quốc

14:00 Busan I'Park vs Chungnam Asan
16:30 Ansan Greeners vs Seoul E-Land

Lịch Hạng 2 Trung Quốc

14:30 Sichuan Jiuniu vs Suzhou Dongwu
14:30 Nanjing City vs Guangzhou FC
18:30 Jiangxi Liansheng vs Dandong Tengyue
18:30 Shijiazhuang Gongfu vs Wuxi Wugo

Lịch Hạng 2 Argentina

22:00 Brown de Adrogue vs Tristan Suarez
01:30 Flandria vs Defensores Unidos
01:30 Deportivo Maipu vs Aldosivi
02:00 Patronato Parana vs Almagro
02:30 Alvarado MDP vs Guillermo
03:00 Gimnasia Jujuy vs Racing Cordoba
03:05 Estudiantes BsAs vs Chacarita Jrs
05:30 Atletico Rafaela vs CA Mitre Salta

Lịch Hạng 2 Brazil

21:00 Ponte Preta/SP vs Vila Nova/GO
01:30 Ceara/CE vs Novorizontino/SP
01:30 Mirassol/SP vs Criciuma/SC
04:00 SC Recife/PE vs Abc/RN
04:15 Tombense FC/MG vs Guarani/SP

Lịch Hạng 2 Chi Lê

23:30 Iquique vs Deportes Santa Cruz
04:30 Antofagasta vs San Marcos A.
07:00 U. San Felipe vs U.Concepcion

Lịch Hạng 2 Colombia

04:00 Cucuta vs Patriotas

Lịch Hạng Nhất Mỹ USL Pro

05:05 Loudoun United vs Pittsburgh R.

Lịch Cúp Belarus

23:00 Bate Borisov vs Torpedo Zhodino

Lịch Cúp Moldova

00:00 FC Balti vs Sheriff Tiraspol

Lịch Cúp FA Malaysia

16:45 Sabah FA vs Kuala Lumpur FA
19:15 Darul Takzim vs Penang FA

Lịch Cúp Thái Lan

18:00 Bangkok Utd vs Buriram Utd

Lịch Cúp Ai Cập

23:00 Haras Al Hodoud vs Ghazl Al Mahalla
01:30 ENPPI Cairo vs Future FC

Lịch Giao Hữu BD Nữ

17:00 Phần Lan U16 Nữ vs T.B.Nha U16 Nữ
21:30 Bỉ U16 Nữ vs T.N.Kỳ U16 Nữ

Lịch Aus New South Wales

12:00 Rockdale City vs APIA Tigers
12:00 Blacktown City vs WS Wanderers U21
12:00 CCM Academy vs Bulls FC Academy

Lịch Aus Victoria

13:00 South Melbourne vs Green Gully SC

Lịch Hạng 3 Nhật Bản

11:00 FC Imabari vs Gainare Tottori
11:00 Tegevajaro Miyazaki vs Grulla Morioka
12:00 Sagamihara vs Ryukyu
12:00 Azul Claro Numazu vs Nagano Parceiro
17:00 FC Gifu vs Kataller Toyama

Lịch Japan Football League

11:00 Rayluck Shiga vs Urayasu SC
11:00 Verspah Oita vs Suzuka Point Getters
11:00 Reinmeer Aomori vs Maruyasu Okazaki
11:00 Okinawa SV vs Minebea Mitsumi FC

Lịch Nữ Nhật

11:00 Iga Kunoichi Nữ vs Setagaya Sfida Nữ
11:00 Nittaidai FIELDS (W) vs Nippatsu Yokohama Nữ
11:00 Orca Kamogawa Nữ vs Ehime FC Nữ
11:00 Yamato Sylphid Nữ vs NGU Loverledge Nữ

Lịch Hạng 3 Hàn Quốc

17:00 Paju Citizen vs Yangpyeong

Lịch Nữ Mỹ

04:05 Wash. Spirit Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ

Lịch League Two

19:30 Carlisle vs Stockport

Lịch Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 CZ Jena vs Hertha Berlin II
18:00 Meuselwitz vs Greifswalder FC
18:00 Chemnitzer vs Viktoria Berlin
18:00 Babelsberg vs Lok.Leipzig
18:00 Luckenwalde vs Ger.Halberstadt
18:00 C. Leipzig vs E.Cottbus
18:00 VSG Altglienicke vs RW Erfurt
18:00 SV Lichtenberg vs Berliner FC Dynamo
18:00 Berlin AK 07 vs Tennis Borussia B.

Lịch U20 World Cup

01:00 Tunisia U20 vs Uruguay U20
01:00 Iraq U20 vs Anh U20
04:00 Hàn Quốc U20 vs Gambia U20
04:00 Honduras U20 vs Pháp U20

Lịch Giao Hữu U16

16:00 Đức U16 vs Pháp U16

Lịch Giao Hữu U20

12:30 Afghanistan U20 vs Uzbekistan U20
19:00 Tajikistan U20 vs Iran U20