Kết quả bóng đá

GiờTTChủTỷ sốKháchHiệp 1

Kết quả Giao Hữu CLB

15:30 FT Medle SK 2 - 1 Burea IF 1 - 0
16:00 hoãn Djursdala vs Ankarsrums -
16:00 FT Boljan 2 - 1 Lilla Traslovs 0 - 0
18:00 FT Eskilsminne IF 0 - 0 Angelholms 0 - 0
18:00 FT Neman Grodno Re. 4 - 0 Vitebsk Re. 3 - 0
18:30 FT Gefle IF 1 - 0 Hudiksvalls FF 0 - 0
19:00 FT Arameiska-Syrianska 1 - 2 IFK Stocksund 1 - 0
19:00 FT BK Hacken 5 - 2 Utsiktens BK 2 - 1
19:30 FT IK Frej 1 - 2 Sollentuna FK 0 - 0
19:30 FT Isloch Re. 2 - 3 Smolevichi Re. 1 - 0
19:45 hoãn Gnistan vs Haka -
20:00 hoãn Elfsborg vs Halmstads -
20:00 hoãn Dalkurd FF vs Eskilstuna City -
20:00 FT Enskede 6 - 3 Tyreso FF 2 - 1
20:00 hoãn Norrkoping vs AIK Solna -
20:00 hoãn RoPS Rovaniemi vs AC Oulu -
20:00 hoãn Mjallby AIF vs Trelleborgs -
20:15 hoãn MP Mikkeli vs PEPO -
22:30 hoãn Karlbergs BK vs Huddinge IF -

Kết quả VĐQG Belarus

17:00 FT FK Slutsk 0 - 1 Dinamo Brest 0 - 1
19:00 FT Slavia Mozyr 2 - 1 Bate Borisov 1 - 1
21:00 FT FK Minsk 3 - 2 Dinamo Minsk 3 - 0
22:59 FT FK Gorodeya 0 - 2 Shakhter Soligo. 0 - 0

Kết quả VĐQG Australia

15:30 hoãn Central Coast vs Newcastle Jets -
15:30 hoãn Brisbane Roar vs Sydney FC -

Kết quả VĐQG New Zealand

09:00 hoãn Wanderers SC vs Canterbury -
09:00 hoãn Auckland City vs Waitakare Utd -
09:00 hoãn Eastern Suburbs (NZL) vs Tasman United -

Kết quả VĐQG Mỹ

06:00 hoãn New York RB vs Orlando City -

Kết quả Hạng Nhất Scotland

22:00 hoãn Partick Thistle vs Greenock Morton -
22:00 hoãn Dundee vs Queen of South -
22:00 hoãn Arbroath vs Dundee Utd -
22:00 hoãn Alloa Athletic vs Dunfermline -
22:00 hoãn Inverness C.T. vs Ayr Utd -

Kết quả Hạng 2 Ba Lan

23:00 hoãn Nieciecza vs Olimpia Grudz. -
23:00 hoãn Miedz Legnica vs Podbeskidzie -
23:00 hoãn GKS Tychy vs Stal Mielec -
23:00 hoãn Stomil Olsztyn vs Chojniczanka -
23:00 hoãn Puszcza Nie. vs Wigry Suwalki -
23:00 hoãn Odra Opole vs Warta Poznan -
23:00 hoãn GKS Jastrzebie vs Sandecja -
23:00 hoãn Radomiak Radom vs Chrobry Glogow -
23:00 hoãn GKS Belchatow vs Zaglebie Sosno -

Kết quả Hạng 2 Argentina

03:00 hoãn Guillermo vs Estudiantes Rio Cuarto -
03:00 hoãn Belgrano vs Atletico Atlanta -
03:00 hoãn Brown de Adrogue vs Villa Dalmine -
03:00 hoãn Estudiantes BsAs vs Ind.Rivadavia -
03:00 hoãn Gim.Mendoza vs Deportivo Riestra -
03:00 hoãn Def.Belgrano vs San Martin Tucuman -
03:00 hoãn CA Mitre Salta vs Nueva Chicago -
03:00 hoãn Agropecuario AAC vs Temperley -
03:00 hoãn Alvarado MDP vs Ferro Carril Oeste -
03:00 hoãn Chacarita Jrs vs Sarmiento Junin -
03:00 hoãn All Boys vs Gimnasia Jujuy -
03:00 hoãn Atletico Rafaela vs Ramon Santamarina -
03:00 hoãn San Martin SJ vs CA Platense -
03:00 hoãn Barracas Central vs Deportivo Moron -
03:00 hoãn Quilmes vs Instituto -
03:00 hoãn Tigre vs Almagro -

Kết quả Hạng 2 Colombia

02:00 hoãn Real Cartagena vs Tigres(COL) -
02:00 hoãn Bogota FC vs Orsomarso -
02:00 hoãn Cortulua vs Valledupar -
02:00 hoãn Fortaleza vs Dep.Quindio -
02:00 hoãn Leones FC vs Union Magdalena -
02:00 hoãn Atlético vs Barranquilla -
02:00 hoãn Real San Andres vs Boca Juniors Cali -
02:00 hoãn Atletico Huila vs Llaneros FC -

Kết quả Giao Hữu BD Nữ

20:00 hoãn Kristianstads Nữ vs Vaxjo Nữ -
22:00 FT Eskilsminne Nữ 11 - 0 Varnamo Nữ 6 - 0
22:59 hoãn Orebro Nữ vs Lidkopings Nữ -

Kết quả League One

22:00 hoãn Southend vs Sunderland -
22:00 hoãn Tranmere Rovers vs Milton Keynes Dons -
22:00 hoãn Rotherham Utd vs Gillingham -
22:00 hoãn Lincoln vs Wimbledon -
22:00 hoãn Fleetwood Town vs Bolton -
22:00 hoãn Shrewsbury vs Wycombe -
22:00 hoãn Peterborough Utd vs Blackpool -
22:00 hoãn Accrington vs Coventry -
22:00 hoãn Bristol Rovers vs Rochdale -
22:00 hoãn Bury vs Ipswich -
22:00 hoãn Burton Albion vs Doncaster Rovers -
22:00 hoãn Oxford Utd vs Portsmouth -

Kết quả Hạng 3 Đức

20:00 hoãn Vik.Koln vs Meppen -
20:00 hoãn Vik.Koln vs Munchen 1860 -
20:00 hoãn Bayern Munich II vs Zwickau -
20:00 hoãn Wurzburger vs CZ Jena -
20:00 hoãn Chemnitzer vs Ingolstadt -
20:00 hoãn Uerdingen vs Munchen 1860 -
20:00 hoãn Hallescher vs Waldhof Man. -
20:00 hoãn Sonnenhof vs Preussen Munster -
20:00 hoãn Kaiserslautern vs Duisburg -
20:00 hoãn Hansa Rostock vs Magdeburg -
20:00 hoãn Unterhaching vs Ein.Braunschweig -

Kết quả Hạng 2 Scotland

22:00 hoãn Forfar Athletic vs Falkirk -
22:00 hoãn Stranraer vs Dumbarton -
22:00 hoãn East Fife vs Clyde -
22:00 hoãn Raith Rovers vs Airdrieonians -
22:00 hoãn Peterhead vs Montrose -

Kết quả League Two

22:00 hoãn Macclesfield vs Carlisle -
22:00 hoãn Salford City vs Newport -
22:00 hoãn Forest Green vs Cheltenham -
22:00 hoãn Crawley Town vs Cambridge Utd -
22:00 hoãn Exeter City vs Bradford City -
22:00 hoãn Colchester Utd vs Mansfield -
22:00 hoãn Grimsby vs Plymouth Argyle -
22:00 hoãn Leyton Orient vs Morecambe -
22:00 hoãn Northampton vs Oldham -
22:00 hoãn Port Vale vs Crewe Alexandra -
22:00 hoãn Stevenage vs Scunthorpe Utd -
22:00 hoãn Walsall vs Swindon -

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00 hoãn Wolfsburg II vs Altona 93 -
19:00 hoãn Hamburger II vs Ein. Norderstedt -
19:30 hoãn Weiche Flensburg vs Drochtersen/Assel -
20:00 hoãn Wer.Bremen II vs Havelse -

Kết quả Hạng 4 Đức - Bavaria

20:00 hoãn Greuther Furth II vs Augsburg II -
20:00 hoãn Heimstetten vs V. Aschaffenburg -
20:00 hoãn Schalding Hein. vs Rosenheim -
20:00 hoãn Schweinfurt vs VfR Garching -
20:00 hoãn VfB Eichstätt vs Nurnberg II -
20:00 hoãn TSV Aubstadt vs Illertissen -
20:00 hoãn TSV 1896 Rain vs Memmingen -
20:00 hoãn Turkgucu-Ataspor vs SpVgg Bayreuth -

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 hoãn Bayern Alzenau vs Saarbrucken -
20:00 hoãn SSV Ulm vs Astoria Walldorf -
20:00 hoãn Freiburg II vs TSG Balingen -
20:00 hoãn Homburg vs Hoffenheim II -
20:00 hoãn VfB Giessen vs Mainz II -
20:00 hoãn Aalen vs FSV Frankfurt -
20:00 hoãn Elversberg vs Pirmasens -
20:00 hoãn Bahlinger vs Koblenz -
20:00 hoãn Offenbach vs TSV Steinbach -

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 hoãn Sportfreunde Lotte vs Verl -
20:00 hoãn Bergisch Gladbach vs Fortuna Koln -
20:00 hoãn FC Koln II vs Wattenscheid -
20:00 hoãn Fort.Dusseldorf II vs Rodinghausen -
20:00 hoãn Essen vs M.gladbach II -
20:00 hoãn Wuppertaler vs Schalke 04 II -
20:00 hoãn Homberg vs Oberhausen -
20:00 hoãn TuS Haltern vs Lippstadt -
20:00 hoãn A.Aachen vs Bonner SC -

Kết quả Vòng loại U21 Châu Âu

18:59 hoãn Gibraltar U21 vs Na Uy U21 -

Kết quả Giao Hữu U20

23:45 hoãn Tigres UANL U20 vs Queretaro U20 -

Kết quả Giao Hữu U21

00:00 hoãn Slovenia U21 vs Serbia U21 -